Habari

  • ULEGA AWATAKA WAFUGAJI PWANI KUVUNA MIFUGO YAO

    September 28, 2021

    Naibu Waziri wa Mifugo na Uvuvi, Abdallah Ulega amewataka Wafugaji wa Mkoa wa Pwani kuanza kuvuna Mifugo yao na kuiuza kwani kwa kufanya hivyo kutawasaidia kuwaongezea kipato na kupunguza migogoro kati yao na watumiaji wengine wa ardhi.

  • ​WAHUSIKA VYETI VYA VIFO VYA ZAIDI YA NG'OMBE 270 WASAKWA

    September 28, 2021

    Waziri wa Mifugo na Uvuvi Mhe. Mashimba Ndaki ameagiza maafisa mifugo na madaktari wa mifugo, Wilaya ya Bariadi Mkoani Simiyu, walioandika au kushuhudia vyeti vya vifo vya ng’ombe zaidi ya 270 ambao walikamatwa na uongozi wa Pori la Hifadhi la Maswa kusakwa.

  • ​KUFUNGWA KWA SHUGHULI ZA UVUVI NI LAZIMA KUSHIRIKISHE WANANCHI-SERIKALI

    September 28, 2021

    Serikali kupitia Wizara ya Mifugo na Uvuvi (Uvuvi) imesema kuwa mfumo unaohusisha kupiga marufuku uendeshaji wa shughuli za uvuvi katika baadhi ya maeneo ya maziwa, mito na bahari ni lazima uhusishe wananchi kwa sababu ndio wanufaika na waaathirika wa marufuku hiyo.

  • ​SERIKALI KUINUA VIKUNDI VYA WANAWAKE WANAOLIMA MWANI

    September 28, 2021

    Naibu Waziri wa Mifugo na Uvuvi, Abdallah Ulega amesema Serikali imedhamiria kuviwezesha vikundi vya kina mama wanaojishughulisha na kilimo cha zao la Mwani ili waweze kuboresha uzalishaji wa zao hilo na kuinuka kiuchumi.

.