Maswali
Wasiliana Nasi
Barua Pepe
Ofisi Mtandao
e-Mrejesho
e-Vibali
ENGLISH
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
Wizara ya Mifugo na Uvuvi
MENU
Mwanzo
Kuhusu sisi
Kuhusu Wizara
Dira na Dhima
Mifugo
Uvuvi
Utawala
Muundo wa Taasisi
Menejimenti
Miradi
Miradi inayoendelea
Miradi iliyokamilika
Miradi inayokuja
Machapisho
Vipeperushi
Sheria
Sera
Majarida
Hotuba
Mikakati
Mkataba wa Huduma kwa Wateja
Kituo cha Habari
Maktaba ya Video
Maktaba ya picha
Taarifa kwa Vyombo vya Habari
Dawati la Sekta Binafsi
Kuhusu Dawati la Sekta Binafsi
Fursa za Uwekezaji
Mifugo
Uvuvi
Blogu
Blogu
Muundo wa Taasisi
Muundo wa Taasisi
Mwanzo
Machapisho
Hotuba
hotuba
14 May, 2026
Hotuba ya Bajeti ya Wizara ya Mifugo na Uvuvi 2026-2027
12 May, 2026
Hotuba ya Bajeti ya Wizara ya Mifugo na Uvuvi 2025-2026
12 May, 2026
Hotuba ya Bajeti ya Wizara ya Mifugo na Uvuvi 2024-2025
12 May, 2026
Hotuba ya Bajeti ya Wizara ya Mifugo na Uvuvi 2023-2024
12 May, 2026
Hotuba ya Bajeti ya Wizara ya Mifugo na Uvuvi 2022-2023
12 May, 2026
Hotuba ya Bajeti ya Wizara ya Mifugo na Uvuvi 2021-2022
12 May, 2026
Hotuba ya Bajeti ya Wizara ya Mifugo na Uvuvi 2020-2021
12 May, 2026
Hotuba ya Bajeti ya Wizara ya Mifugo na Uvuvi 2019-2020
12 May, 2026
Hotuba ya Bajeti ya Wizara ya Mifugo na Uvuvi 2018-2019
Habari Mpya
29 October, 2026
MIFUGO NA UVUVI KUONGOZWA NA SAYANSI KUELEKEA DIRA 2050
28 October, 2026
SERIKALI YAWEKA MIKAKATI YA KUTOA MIKOPO KWA WACHUUZI WA SAMAKI
Matangazo
03 November, 2026
KUFUNGULIWA MSIMU WA UVUVI WA KAMBAMITI 2027
19 October, 2026
TASFAM SCHOLARSHIPS TENABLE AT TANZANIAN HIGHER LEARNING INSTITUTIONS
Mrejesho, Malalamiko au Wazo
Wasilisha