Maswali
Wasiliana Nasi
Barua Pepe
Ofisi Mtandao
e-Mrejesho
e-Vibali
ENGLISH
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
Wizara ya Mifugo na Uvuvi
MENU
Mwanzo
Kuhusu sisi
Kuhusu Wizara
Dira na Dhima
Mifugo
Uvuvi
Utawala
Muundo wa Taasisi
Menejimenti
Miradi
Miradi inayoendelea
Miradi iliyokamilika
Miradi inayokuja
Machapisho
Vipeperushi
Sheria
Sera
Majarida
Hotuba
Mikakati
Mkataba wa Huduma kwa Wateja
Kituo cha Habari
Maktaba ya Video
Maktaba ya picha
Taarifa kwa Vyombo vya Habari
Dawati la Sekta Binafsi
Kuhusu Dawati la Sekta Binafsi
Fursa za Uwekezaji
Mifugo
Uvuvi
Blogu
Blogu
Muundo wa Taasisi
Muundo wa Taasisi
Mwanzo
Habari
Habari
13 October, 2026
SILINDE AWATAHADHARISHA WAKULIMA,WAFUGAJI,WAVUVI DHIDI YA EL NINO
Naibu Waziri wa Kilimo Mhe, David Silinde amewataka wakulima, wafugaji na wavuvi kuchukua tahadhari dhidi ya Mvua za El...
13 October, 2026
PROF. MSOFE AONGOZA UGAWAJI MAZIWA SHULENI TANGA
Naibu Katibu Mkuu Wizara ya Kilimo Prof. Peter Msofe Oktoba 13,2026 ameongoza zoezi la ugawaji maziwa kwa wanafunzi wa s...
13 October, 2026
MIFUGO MILIONI 61 KUCHANJWA NA KUFANYIWA UTAMBUZI AWAMU YA PILI
Serikali imelenga kuchanja zaidi ya mifugo milioni 61 katika awamu ya pili ya kampeni ya kitaifa ya chanjo na utambuzi w...
13 October, 2026
KIKAO CHA VIONGOZI WA WIZARA NA TAASISI ZAKE CHAHITIMISHWA KIBAHA
Waziri wa Mifugo na Uvuvi, Mhe. Balozi Dkt. Bashiru Ally Kakurwa amefunga Kikao cha Viongozi wa Wizara na Taasisi...
11 October, 2026
DKT. BASHIRU AZINDUA MAABARA YA UTAFITI WA ASIDI BAHARINI
Waziri wa Mifugo na Uvuvi, Mhe. Balozi Dkt. Bashiru Ally Kakurwa, amezindua Maabara ya Taasisi ya Utafiti wa Uvuvi Tanza...
11 October, 2026
DKT. BASHIRU AUNDA TIMU KUCHUNGUZA UINGIZAJI MIFUGO YA MADARAJA YA CHINI MACHINJIO YA VINGUNGUTI
Waziri wa Mifugo na Uvuvi, Mhe. Balozi Dkt. Bashiru Ally Kakurwa leo Oktoba 08, 2026, wakati akikagua miundombinu ya Mac...
11 October, 2026
TANZANIA YAKABIDHIWA UENYEKITI WA BARAZA LA MAWAZIRI WA UVUVI AFRIKA MASHARIKI
Tanzania imekabidhiwa Uenyekiti wa Baraza la Mawaziri wa Uvuvi na Ukuzaji Viumbemaji Afrika Mashariki (FASCoM), katika M...
11 October, 2026
DKT. BASHIRU AWAONDOLEA WAFANYABIASHARA KIKWAZO CHA KUSAFIRISHA MIFUGO
Waziri wa Mifugo na Uvuvi, Mhe. Balozi Dkt. Bashiru Ally Kakurwa amewaondolea masharti Wafanyabiashara wanaosafirisha Mi...
11 October, 2026
WATAALAM WA MIFUGO WANA FURSA KUBWA KUINUA SEKTA KUPITIA C-SDTP
Naibu Katibu Mkuu wa Wizara ya Mifugo na Uvuvi (Mifugo), Dkt. Fabian Madele, amesema wataalam wanaopatiwa mafunzo kupiti...
11 October, 2026
DKT. BASHIRU AAGIZA VIFAA VYA UGANI VITUMIKE KUONGEZA UZALISHAJI WA MAZIWA NCHINI
Waziri wa Mifugo na Uvuvi, Mhe. Balozi Dkt. Bashiru Ally Kakurwa , leo Oktoba 2, 2026, jijini Dodoma, amekabidhi rasmi m...
01 October, 2026
SERIKALI-WAKULIMA NA WAFUGAJI WAMECHANGIA UHIMILIVU WA UCHUMI, USALAMA WA CHAKULA
Serikali imeeleza kuwa Wakulima na Wafugaji wamechangia kuleta uhimilivu wa uchumi na usalama wa chakula kutokana...
27 September, 2026
DC NZEGA AWAKARIBISHA WATANZANIA KATIKA KILELE CHA MAADHIMISHO YA KICHAA CHA MBWA
Mkuu wa Wilaya ya Nzega Mhe. Naitapwaki Tukai, amewaalika wananchi wa Nzega na Watanzania kwa ujumla kujitokeza kwa wing...
‹
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
...
24
25
›
Mrejesho, Malalamiko au Wazo
Wasilisha