



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MAENDELEO YA MIFUGO NA UVUVI

Telegram: Mifugo

Simu+ 255(0) 22 2866452

Nukush + 255(0)22 2862538

Barua pepe: ps@mifugouvuvi.co.tz

**FOMU YA MAOMBI YA USAJILI WA MAENEO YA KUTENGENEZA, KUUZA,
KUSAFIRISHA NA KUHFADHI VYAKULA VYA MIFUGO, RASILIMALI
ZAVYAKULA VYA MIFUGO NA VIUNGIO VYA VYAKULA VYA MIFUGO**

*Kanuni ya Usajili wa Maeneo 4(1) ya Sheria ya Maeneo ya Malisho na Rasilimali za
Vyakula vya Wanyama (Usajili wa Maeneo) Kanuni, 2013*

Mkurugenzi

Mimi/Sisi ninaomba/ tunaomba usajili / kurudia usajili wa eneo la kutengeneza, kuuza, kusafirisha, kuhifadhia vyakula vya mifugo na viungio vya vyakula vya mifugo.

1. Jina la Mwombaji-----
2. Sanduku la Barua-----
Namba ya simu-----
Simu ya mkononi.....Barua pepe-----
Nukushi -----
Tuvuti-----
3. Mahali ilipo Biashara/ Kampuni Mtaa-----Kijiji-----
Kata-----Wilaya
-----Mkoa-----

Namba ya Kitalu-----

4. Kundi/Aina ya biashara: Kubwa, Kati,

Ndogo -----

Biashara itakuwa chini ya usimamizi wa -----

(ikiwezekana).

Viambatisho

(a) Nakala iliyothibitishwa ya cheti cha Mtaalam wa Sayansi ya vyakula vya Wanyama;

(b) Nakala ya jengo/kiwanda;

(c) Nakala ya barua ya ruhusa kutoka kwa wakala anayehusika na mazingira

(inapowezekana);

(d) Taarifa ya ukaguzi wa eneo la kutengenezea vyakula vya mifugo itakayotolewa na Mkaguzi wa vyakula vya mifugo anayetambulika kisheria;

(e) Risiti ya malipo ya maombi.

Nathibitisha kwamba taarifa zilizotolewa hapo juu ni za kweli na sahihi kulingana na ufahamu wangu. Nakubali kutekeleza matakwa ya Sheria Na. 13 ya Mwaka 2010 na Kanuni zake zote bila shuruti.

Angalizo: Kiapo cha uongo ni kosa

Jina-----

Tarehe -----

Sahihi ya mwombaji -----

(Mhuri)

Imethibitishwa na Mkaguzi wa Maeneo ya Malisho na Rasilimali za Vyakula vya Wanyama: Wizara ya Maendeleo ya Mifugo na Uvuvi/ Halmashauri ya/ Wilaya/Manispaa -----Mkoa-----

Jina-----Sahihi-----

Tarehe-----

KWA MATUMIZI YA OFISI PEKEE

Usajili umetolewa: Na. ya usajili-----

Imethibitishwa na Mkurugenzi tarehe -----

Usajili haukutolewa: Sababu -----

Sahihi ya Mkurugenzi na Mhuri

Fomu ya Maombi ya Usajili italipwa fedha za Tanzania elfu kumi tu (10,000/=), kupitia akaunti ya Wizara ya Maendeleo ya Mifugo na Uvuvi katika tawi lolote la NMB kwa jina la **Livestock Development Main Revenue Collection A/C No. 2011000060** ambazo hazitarejeshwa.