

**FOMU YA MAOMBI YA KUJIUNGA NA VITUO VYA JENGA KESHO ILIYO BORA (BBT) VYA
UFUGAJI MIFUGO KIBIASHARA**

Picha

1	Jina (kama linavyoonekana katika kitambulisho cha NIDA)	
2	Barua pepe na Simu	
3	Anwani, Wilaya na Mkoa	S.L.P Wilaya Mkoa
4	Umri na jinsia (Me au Ke)	Umri Jinsia
5	Namba ya NIDA	
6	Elimu yako na mwaka uliohitimu	Elimu Mwaka
7	Kwa waombaji kundi (2-iii) Jaza kozi ulizosoma na Chuo ulichosoma	i. ii. iii.
8	Kwa sasa unajishughulisha na nini? Tangu lini?	
9	Una uzoefu gani katika shughuli za ufugaji?	
10	Mdhamini wa muombaji	Jina: Anuani: Namba ya simu: Namba ya NIDA: Uhusiano:
11	Kwa nini unataka kujiunga na Kituo cha Jenga Kesho Iliyobora (BBT) cha Ufugaji Mifugo (Toa maelezo mafupi)	

12. Chagua kituo unachoomba katika Mkoa husika kama ilivyoorodheshwa hapa chini. Weka tiki (✓) sehemu ya kituo unachoomba.

UYUI – TABORA	MAKUYUNI - ARUSHA	MKATA - MOROGORO	RUVU – PWANI	NANGARAMO - MTWARA

13. Ambatisha fomu hii na nakala za vyeti vya masomo vilivyothibitishwa, kitambulisho cha NIDA cha muombaji pamoja na Mdhamini wa muombaji.

SAINI YA MUOMBAJI**TAREHE**.....

SAINI YA MDHAMINI**TAREHE**.....