

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA MIFUGO NA UVUVI



TAARIFA KWA UMMA KUHUSU UTEUZI WA BODI YA USHAURI YA SHIRIKA LA
UVUVI TANZANIA(TAFICO)

Kufuatia uteuzi wa Prof. Yunus Daud Mgaya kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Ushauri ya Shirika la Uvuvi Tanzania (TAFICO) Mheshimiwa Mashimba Mashauri Ndaki, Waziri wa Mifugo na Uvuvi kwa mamlaka aliyonayo chini ya Sheria ya Mashirika ya Umma (The Public Corporation No. 17 of 1969) (The Tanzania Fisheries Corporation) (Establishment) order, 1974, Tangazo la Serikali Na. 58 la tarehe 01/03/1974, amewateua wafuatao kuwa Wajumbe wa Bodi ya Ushauri ya Shirika la Uvuvi Tanzania (TAFICO)

1. Bw. Magesa Emmanuel Bulayi
2. Bw. Hamidu Rajab Mwanga.
3. Dr. Ismail Kimerei,
4. Bw. Said Meck Sadick,
5. Bi. Prisca Burton Lwangili,
6. Dkt. Eliamini Aloyce Kasembe,
7. Bw. Oscar Celestine Kibazohi,
8. Bw. Anthony Raphael Chayeka
9. Bw. Derick August Mushi
10. Bw. Japhet Justine

Uteuzi huu ni wa miaka mitatu kuanzia tarehe ya 17/09/2021 hadi 16/09/2024. Katibu Mkuu na Menejiment ya Wizara ya Mifugo na Uvuvi – Sekta ya Uvuvi inawapongeza Mwenyekiti na Wajumbe kwa Uteuzi huu.

A handwritten signature in black ink, appearing to read 'Ramatamah'.

Dkt. Rashid A. Tamatamah

KATIBU MKUU - UVUVI

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MIFUGO NA UVUVI



TAARIFA KWA UMMA KUHUSU UTEUZI WA BODI YA USHAURI YA SHIRIKA LA
UVUVI TANZANIA(TAFICO)

Kufuatia uteuzi wa Prof. Yunus Daud Mgaya kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Ushauri ya Shirika la Uvuvi Tanzania (TAFICO) Mheshimiwa Mashimba Mashauri Ndaki, Waziri wa Mifugo na Uvuvi kwa mamlaka aliyonayo chini ya Sheria ya Mashirika ya Umma (The Public Corporation No. 17 of 1969) (The Tanzania Fisheriers Corporation) (Establishment) order, 1974 , Tangazo la Serikali Na. 58 la tarehe 01/03/1974, amewateua wafuatao kuwa Wajumbe wa Bodi ya Ushauri ya Shirika la Uvuvi Tanzania (TAFICO)

1. Bw. Magesa Emmanuel Bulayi
2. Bw.Hamidu Rajab Mwanga.
3. Dr. Ismail Kimerei,
4. Bw. Said Meck Sadick,
5. Bi. Prisca Burton Lwangili,
6. Dkt. Eliamini Aloyce Kasembe,
7. Bw. Oscar Celestine Kibazohi,
8. Bw. Anthony Raphael Chayeka
9. Bw. Derick August Mushi
10. Bw. Japhet Justine

Uteuzi huu ni wa miaka mitatu kuanzia tarehe ya 17/09/2021 hadi 16/09/2024. Katibu Mkuu na Menejiment ya Wizara ya Mifugo na Uvuvi – Sekta ya Uvuvi inawapongeza Mwenyekiti na Wajumbe kwa Uteuzi huu.

A handwritten signature in black ink, appearing to read 'Rashid A. Tamatamah'.

Dkt. Rashid A. Tamatamah

KATIBU MKUU - UVUVI