

MAKAO MAKUU, DODOMA

DC apongeza Bodi ya Maziwa kusaidia wenye mahitaji

MKUU wa Wilaya ya Dodoma, Patrobasi Katambi amepongeza Bodi ya Maziwa kwa kusaidia maziwa kwa wahitaji wasiokuwa na uwezo ili kurejesha nuru ya afya zao.

Mkuu huyo alitoa pongezi hizo wakati akipokea lita 1,650 za maziwa kutoka Bodi ya Maziwa

kwa ajili ya watoto wa Kituo cha Kijiji cha Matumaini, Kituo cha Afya cha Mkonze, Chigongwe na Hospitali ya Mkoa.

Katambi alisema bodi hiyo imefanya jambo zuri la kutoa maziwa hayo kwani yatasaidia kuwategenezea lishe watoto wa Kijiji cha Matumaini na katika vituo vya afya na hospitali ambazo zimepata mgao huo.

Alisema kampuni ambazo zimefanya hilo zinasahili pongezi kutokana kuonesha kwamba nao wanahusika na ulezi wa jamii wakiwemo watoto na wagonjwa.

"Naomba kampuni nyingine ziige mfano huo, tunahitaji kuona watoto walio katika mazingira magumu wanatunzwa kwa kupewa vyakula vya lishe," alisema.

Naye Padri Vicent kutoka Kijiji cha Matumaini aliishukuru Bodi ya Maziwa na serikali kutokana na kutoa msaada huo kwa watoto waliopo katika kijiji hicho.

Alisema serikali kupitia taasisi zake imekuwa ikiwakumbuka mara kwa mara watoto yatima ambao wanatunzwa katika vituo mbalimbali vya malezi.

