
 
 

 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
WIZARA YA MIFUGO NA UVUVI 

WAKALA YA VYUO VYA MAFUNZO YA MIFUGO (LITA) 

                                                                                                   

TANGAZO LA KUFUNGUA VYUO VYA WAKALA KWA AJILI YA KUANZA MASOMO YA SEMESTER YA PILI 
KATIKA MWAKA WA MASOMO 2019/2020 

WAKALA YA VYUO VYA MAFUNZO YA MIFUGO (LITA) INAWATANGAZIA WANACHUO, WAZAZI NA WALEZI KUWA 
MASOMO YA SEMESTER YA PILI KATIKA VYUO VYA WAKALA YATAANZA RASMI SIKU YA JUMATATU, TAREHE 
01/06/2020.  

KUPITIA TANGAZO HILI WANACHUO WOTE WANAOENDELEA NA MASOMO WANATAKIWA KURIPOTI KWENYE KAMPASI 
ZAO KUANZIA TAREHE 30 MEI 2020 ILI KUENDELEA NA MASOMO YA SEMESTER YA PILI BILA KUKOSA. 

KWA MAWASILIANO ZAIDI TAFADHALI WASILIANA NA MENEJA AU MKUU WA IDARA YA MAFUNZO WA KAMPASI HUSIKA. 

WANAFUNZI WAKIWA VYUONI WATATAKIWA KUZINGATIA MASHARTI YA KUJIKINGA NA UGONJWA WA COVID-19 
YALIYOTOLEWA NA WIZARA YA AFYA TAREHE 28/05/2020 KWA AJILI YA WANAFUNZI WANAOTARAJIA KURUDI 
SHULENI. 

LITA INAWATAKIA WANACHUO WOTE SAFARI NJEMA YA KURUDI VYUONI 


