

Nyumba na Maendeleo ya Makazi

ara ya Ardhi. Nyumba na Maen-

la ardhi kama sheria ya umiliki ardhi inavyoelekeza," alisema

aji wa serikali za mitaa wakiwa wenyeviti kuwa wizara y

NIPASHE UK 4



Baadhi ya wakazi wa Wilaya ya Longido wakipokea mbuzi bora wa kisasa wenye uwezo wa kutoa nyama na maziwa, waliotolewa na Shirika la Hifer International. **PICHA: ASRAJ MVUNGI**

Water serik

Na Mw

WAZ Mpang wataka ya Wak Twiga ited).

Kwa Fedha na Waz na Mich Uteu nafasi unafua ya kue yaliyof ya Bar 24, 20.

Kwa Madini ya Buz na kuv asilimi ya Mu asilimi Uteu taarifa

... teteleza ngizo la Magufuli kabl