



**WIZARA YA MIFUGO NA UVUVI**  
**WAKALA YA VYUO VYA MAFUNZO**  
**YA MIFUGO - LITA**



**TANGAZO LA KUJIUNGA NA MAFUNZO YA ASTASHAHADA NA STASHAHADA KATIKA MWAKA WA MASOMO 2020/2021**

- 1.** Wakala ya Vyujo vya Mafunzo ya Mifugo (LITA) inakaribisha maombi ya kujiunga na mafunzo ya fani za mifugo katika ngazi ya Astashahada na Stashahada katika mwaka wa **masomo 2020/2021**
- 2.** Mafunzo yatatolewa katika Kampasi **nane** za wakala, ambazo ni: **Tengeru, Mpwapwa, Morogoro, Buhuri, Madaba, Temeke, Mabuki na Kikulula.**
- 3. Kozi zinazotolewa**
  - i. Astashahada ya Afya na Uzalishaji wa Mifugo
  - ii. Stashahada ya Afya na Uzalishaji wa Mifugo
  - iii. Astashahada ya Ufundi Sanifu wa Maabara ya Veterinari
  - iv. Stashahada ya Ufundi Sanifu wa Maabara ya Veterinari
  - v. Stashahada ya Uendelezaji wa Nyanda za Malisho na Udhhibiti wa Ndorobo

**4. Sifa za Muombaji**

Awe amemaliza **Kidato cha Nne** na kufaulu masomo **manne, mawili** yakiwa ya sayansi (kuanzia alama **D**) kati ya Baiolojia, Kilimo, Kemia, Fizikia, Hisabati, na Jiografia **AU Kidato cha Sita** na kufaulu masomo ya sayansi katika ngazi ya **Subsidiary Mbili**

**5. Fomu za kujiunga zinapatikana kupitia tovuti ya Wakala:**  
[www.lita.go.tz](http://www.lita.go.tz) **AU** [www.mifugouvuvi.go.tz](http://www.mifugouvuvi.go.tz)

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe **30 Septemba, 2020**

**6. Kwa maelezo zaidi tumia namba zifuatazo:** +255 022 2863 479;  
0754 015 035; 0754 746 782; 0754 828 688.