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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Dodoma, Juni 23, 2020

Waziri wa Mifugo na Uvuvi Mhe. Luhaga Joelson Mpina amemteua Prof. Malongo
Richard Mlozi kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Wakala ya Vyuo vya Mifugo Tanzania
(LITA) na amewateua wafuatao kuwa Wajumbe wa Bodi ya LITA:-

1. Prof. Zacharia Samwel Masanyiwa
2. Bw. Mark Tsoxo
3. Bi. Josephine Rabby Matiro

4. Bi. Faraja Martin Makafu
Uteuzi huu umeanza tarehe 20/6/2020 na Bodi itazinduliwa tarehe 06/07/2020 katika

Ofisi za Serikali Mtumba, Dodoma.

Aidha, Wajumbe wafuatao wataingia kwa nafasi zao:-
1. Dkt. Angello Mwilawa - Mkurugenzi wa |dara ya Utafiti, Mafunzo na Huduma za

Ugani.
2 Dkt. Pius Mwambene — Mtendaji Mkuu — LITA.

Imetolewa na,

Rehema Mbulalina S
Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini
23/6/2020



