

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MIFUGO NA UVUVI**

Telegram: "**Uvuvi**"
Simu: +255 26 2322612
Nukushi: +255 262322613
Barua pepe: ps@uvuvi.go.tz
Tovuti: www.mifuqouvuvi.go.tz



Mji wa Serikali Mtumba,
Mtaa wa Ulinzi,
S.L.P. 2847,
40487 DODOMA.

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Dodoma, Julai 02, 2020

Waziri wa Mifugo na Uvuvi, Mhe. Luhaga Joelson Mpina kwa Mamlaka aliyonayo chini ya Kifungu cha 4(1) cha Sheria ya Hifadhi za Bahari Na. 29 ya Mwaka 1994 amemteua Mhandisi Bonaventura Thobias Baya kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Hifadhi za Bahari na Maeneo Tengefu (MPRU) na kuwateua wafuatao kuwa wajumbe wa Bodi hiyo.

1. Bw. Magese Emmanuel Bulayi;
2. Bw. John Jayros Mapepele;
3. Bw. Melvin Abdul Kilemile;
4. Bi. Sharifa Jatane Sinda;
5. Bi. Agness Robert Marwa;
6. Bi. Rosalynn Gloria Mworja; na
7. Bw. Suleiman Hussein Kova

Aidha, Bw. John Komakoma ambaye ni Meneja wa MPRU ataingia kwa nafasi yake (Katibu).

Uteuzi huu umeanza tarehe 20/06/2020 na Bodi itazinduliwa tarehe 06/07/2020 wizarani katika Mji wa Serikali Mtumba, Dodoma.

Imetolewa na,

A handwritten signature in blue ink, appearing to read 'Elibariki Mafole'.

Elibariki Mafole

Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini