

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MIFUGO NA UVUVI**

Telegram: "**Mifugo**"
Simu: 255 26 2322610
Nukushi: 255 262322613
Barua pepe :ps@mifugo.go.tz



Mji wa Serikali Mtumba,
Mtaa wa Ulinzi,
S.L.P. 2870,
DODOMA.

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Dodoma, Juni 23, 2020

Waziri wa Mifugo na Uvuvi Mhe. Luhaga Joelson Mpina amemteua Prof. Malongo Richard Mlozi kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Wakala ya Vyuo vya Mifugo Tanzania (LITA) na amewateua wafuatao kuwa Wajumbe wa Bodi ya LITA:-

1. Prof. Zacharia Samwel Masanyiwa
2. Bw. Mark Tsoxo
3. Bi. Josephine Rabby Matiro
4. Bi. Faraja Martin Makafu

Uteuzi huu umeanza tarehe **20/6/2020** na Bodi itazinduliwa tarehe **06/07/2020** katika Ofisi za Serikali Mtumba, Dodoma.

Aidha, Wajumbe wafuatao wataingia kwa nafasi zao:-

1. Dkt. Angello Mwilawa – Mkurugenzi wa Idara ya Utafiti, Mafunzo na Huduma za Ugani.
2. Dkt. Pius Mwambene – Mtendaji Mkuu – LITA.

Imetolewa na,

A handwritten signature in black ink, appearing to be 'RM'.

Rehema Mbulalina
Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini
23/6/2020